Privacy Policy Background

Manufar Sirri

Manufar Sirrin Wasannin Shiba Inu

An gyara karshe: 2 ga Satumba, 2024

Wasannin Shiba Inu da abokan haɗin gwiwarsu (a tare "Shiba Inu", "Shib", "mu", "namu" ko "na mu") suna ɗaukar kare sirrinka da matuƙar muhimmanci. Wannan manufar (wannan "Manufar Sirri" ko wannan "Manufar") tana bayyana nau'ikan bayanan da za mu iya tattarawa daga gare ku ko kuma za ku iya ba mu lokacin da kuka ziyarta gidan yanar gizon mu a https://shibthemetaverse.io da duk tayin dandamali na yanar gizo, software da na'urorin hannu masu alaƙa ko aikace-aikace ko shafukan ƙasa, gami da keɓaɓɓun keɓaɓɓun keɓaɓɓu akan gidan yanar gizon da za a iya samun dama ta hanyar https://shibthemetaverse.io ("Interface" ko tare da sauran shafukan ƙasa na https://shibthemetaverse.io, "Gidan Yanar Gizo"), da ayyukanmu na tattarawa, amfani, kiyayewa da bayyana waɗannan bayanan. Wannan takaddar tana cika Sharuɗɗan Amfani namu, waɗanda aka haɗa a nan ta hanyar tunani.

1. Wannan Manufar Sirri tana aiki ga bayanan da muke tattarawa:

- Akan wannan gidan yanar gizon; da

- Lokacin da kuke hulɗa da tallanmu da aikace-aikacenmu akan gidajen yanar gizo da ayyukan ɓangare na uku, idan waɗannan aikace-aikacen ko tallace-tallace sun haɗa da hanyoyin haɗi zuwa wannan manufar.

Ba ya aiki ga bayanan da aka tattara ta:

- Mu a layi ko ta kowace hanya, gami da akan kowane gidan yanar gizo da wani ɓangare na uku ke sarrafawa (gami da abokan haɗin gwiwarmu da rassanmu); ko

- Duk wani ɓangare na uku (gami da abokan haɗin gwiwarmu da rassanmu), gami da ta kowace aikace-aikace ko abun ciki wanda zai iya haɗawa ko samun dama daga gidan yanar gizon.

Da fatan za a karanta wannan Manufar Sirri a hankali don fahimtar yadda muke hulɗa da bayanan sirrinku (kamar yadda aka bayyana a ƙasa) da abin da muke yi da su. Ta amfani da gidan yanar gizon da ba mu bayananku, kun yarda da wannan Manufar Sirri. Wannan manufar na iya canzawa lokaci zuwa lokaci, kuma ta ci gaba da amfani da gidan yanar gizon, kun yarda da waɗannan canje-canje. Muna ƙarfafa ku don duba wannan Manufar Sirri lokaci-lokaci don ganin sabuntawa.

2. Yara ƙasa da shekaru 18.

Gidan yanar gizonmu ba a nufin yara ƙasa da shekaru 18 ba. Babu wanda ke ƙasa da shekaru 18 zai iya ba mu bayani, gami da akan gidan yanar gizon. Ba mu san da saninmu ba mu tattara bayanan sirri daga yara ƙasa da shekaru 18. Idan kun kasance ƙasa da shekaru 18, kada ku yi amfani da kuma ba da kowane bayani akan wannan gidan yanar gizon ko ta kowace daga cikin fasalullukanta, kuma kada ku ba mu kowane bayani game da kanku, gami da sunanku, adireshin ku, lambar wayar ku, adireshin imel ko kowace shaida ta blockchain ko rikodin da ke alaƙa da ku. Idan muka koyi cewa mun tattara ko karɓi bayanan sirri (kamar yadda aka bayyana a ƙasa) daga yaro ƙasa da shekaru 18 ba tare da tabbatar da yarda da iyaye ba, za mu share waɗannan bayanan. Idan kuna tsammanin cewa muna iya samun bayanai daga ko game da yaro ƙasa da shekaru 18, da fatan za a tuntuɓe mu a [adminlegal@shib.io].

3. Nau'ikan bayanan sirri da muke tattarawa.

Bayanan da kuka ba mu: Bayanan da muke tattarawa akan gidan yanar gizonmu ko ta hanyar sa na iya haɗawa da:

- Bayanan da za a iya gane ku da su, kamar adireshin imel ɗinku, sunayen masu amfani na kan layi ko shaidun asusu, ko wasu shaidun da za a iya tuntuɓar ku ta kan layi ko a layi ("bayanan sirri"); da

- Adireshin maɓallin jama'a ko wani mai ganowa na jama'a da ke alaƙa da walat ɗinku ko aikin blockchain (gami da sunayen sabis na Ethereum ".eth" ko sabis na yanki makamancin haka akan cibiyoyin sadarwar blockchain da aka goyi bayan).

Bayanan da aka tattara ta atomatik: Yayin da kuke amfani da gidan yanar gizonmu, za mu iya amfani da fasahar tattara bayanai ta atomatik don tattara wasu bayanai game da kayan aikin ku, ayyukan binciken ku da alamu, gami da:

- Cikakkun bayanai na amfani, gami da jimlar lokacin da aka kashe akan gidan yanar gizonmu, lokacin da aka kashe akan kowace shafi da tsari wanda aka ziyarta waɗannan shafuka da hanyoyin haɗin ciki da aka danna, wurin da aka samu daga inda kuke samun damar gidan yanar gizonmu, burauzar da tsarin aiki da kuke amfani da shi don ziyartar gidan yanar gizonmu, da gidan yanar gizon da aka tura; da

- Cikakkun bayanai na aiki, gami da sa ido akan lokutan lodin shafi, amfani da CPU/memory, faduwar burauza da zane-zanen abubuwan React.

Bayanan da muke tattarawa ta atomatik kawai bayanan ƙididdiga ne kuma ba su haɗa da bayanan sirri a kansu ba, ko da yake za a iya haɗa su da wasu bayanan sirri (misali, dangane da ayyukan blockchain ɗinku da ake iya gani a fili. Duba sashin da ake kira Sirri da Blockchain a ƙasa don ƙarin bayani). Duk da haka, ba mu yin irin waɗannan haɗin don ƙirƙirar keɓaɓɓun bayanan mai amfani kuma muna amfani da waɗannan bayanan ne kawai don taimaka mana inganta gidan yanar gizonmu da samar da mafi kyawun sabis na keɓaɓɓu, wanda ya haɗa da ba mu damar:

- Samar da ayyukanmu;

- Kimanta girman masu sauraronmu da alamu na amfani;

- Ajiye bayanai akan abubuwan da kuke so, don ba mu damar keɓance gidan yanar gizonmu bisa ga abubuwan da kuke so;

- Hanzarta binciken ku; ko

- Gane ku lokacin da kuka dawo kan gidan yanar gizonmu.

Fasahar da muke amfani da ita don wannan tattara bayanai ta atomatik na iya haɗawa da:

Cookies (or browser cookies). Kukis (ko kukis na burauza). Kuki ƙaramin fayil ne da aka sanya akan rumbun kwamfutarka. Kuna iya ƙin karɓar kukis na burauza ta kunna saitin da ya dace akan burauzarku. Duk da haka, idan kun zaɓi wannan saitin, ba za ku iya samun damar wasu sassan gidan yanar gizonmu ba. Sai dai idan kun daidaita saitunan burauzarku don ƙin kukis, tsarinmu zai fitar da kukis lokacin da kuka tura burauzarku zuwa gidan yanar gizonmu.

Session Cookies. Kukis na zaman. Kukis na zaman kukis ne da aka ɓoye waɗanda suke na ɗan lokaci kuma suna ɓacewa bayan an rufe ayyukanmu. Ana amfani da kukis na zaman don tantance masu amfani, adana abubuwan da aka zaɓa na zaman da aiwatar da matakan tsaro.

Flash Cookies. Kukis na Flash. Wasu fasalulluka na gidan yanar gizonmu na iya amfani da abubuwan da aka adana a gida (ko kukis na Flash) don tattara da adana bayanai akan abubuwan da kuke so da binciken ku zuwa, daga da akan gidan yanar gizonmu. Kukis na Flash ba a sarrafa su ta saitunan burauza iri ɗaya da ake amfani da su don kukis na burauza. Don bayani akan yadda za ku iya sarrafa saitunan sirri da tsaro don kukis na Flash, duba sashin Zaɓuɓɓukanku a ƙasa.

Web Beacons. Alamun Yanar Gizo. Shafukan gidan yanar gizonmu da imel ɗinmu na iya ƙunsar ƙananan fayilolin lantarki da aka sani da alamun yanar gizo (wanda kuma ake kira bayyanannun gifs, alamun pixel da gifs ɗin pixel ɗaya) waɗanda ke ba Shiba Inu, misali, damar ƙididdige masu amfani waɗanda suka ziyarta waɗannan shafuka ko buɗe imel da don wasu ƙididdiga masu alaƙa da gidan yanar gizo (misali, yin rikodin shaharar wasu abubuwan gidan yanar gizo da tabbatar da amincin tsarin da uwar garke).

4. Yadda muke amfani da bayananku da dalilin da yasa muke tattarawa.

Muna amfani da bayanan da muke tattarawa game da ku ko da kuka ba mu, gami da bayanan sirri, don:

- Samar da gidan yanar gizon da abun cikinsa gare ku;

- Samar da bayanai, samfura ko ayyuka da kuka nema daga gare mu;

- Cika kowane manufa da kuka bayar da su;

- Cika wajibai da aiwatar da haƙƙoƙinmu da suka samo asali daga kowace yarjejeniya da aka kulla tsakanin ku da mu, gami da dalilan biyan kuɗi da karɓar kuɗi;

- Sanar da ku game da canje-canje ga gidan yanar gizonmu ko kowane samfur ko sabis da muke bayarwa ko samarwa ta hanyar sa;

- Ba ku damar shiga cikin fasalulluka masu hulɗa akan gidan yanar gizonmu;

- Sauƙaƙe ci gaba da haɓaka ayyukanmu;

- Ta kowace hanya da muke bayyana lokacin da kuka bayar da bayanan; ko

- Don kowane manufa tare da yardar ku.

Muna iya haɗa ko ɓoye bayanan sirri don kada a iya amfani da su don gane ku kuma mu yi amfani da waɗannan bayanan don nazarin ingancin ayyukanmu, inganta da ƙara fasalulluka ga ayyukanmu, gudanar da bincike da sauran makamantan dalilai. Bugu da ƙari, lokaci zuwa lokaci za mu iya nazarin halayen gaba ɗaya da halayen masu amfani da ayyukanmu da raba, buga ko samar da bayanan da aka haɗa, kamar ƙididdigar masu amfani gaba ɗaya, tare da ɓangarorin uku. Muna iya tattara bayanan da aka haɗa akan ayyukan ta hanyar kukis da sauran hanyoyin da aka bayyana a cikin wannan Manufar Sirri. Muna riƙe da amfani da bayanan da ba a san su ba ko waɗanda ba a san su ba a cikin yanayin da ba a san su ba kuma ba mu yi ƙoƙarin sake gano bayanan ba sai dai idan doka ta buƙaci hakan.

5. Bayyana bayananku.

Muna iya bayyana bayanan da aka haɗa game da masu amfani da mu da bayanan da ba su gano kowane mutum ba tare da takura ba. Muna iya bayyana bayanan sirri da kuka bayar kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Manufar Sirri:

- Ga rassanmu da abokan haɗin gwiwarmu;

- Ga kwangiloli, masu ba da sabis da sauran ɓangarorin uku da muke amfani da su don tallafawa gidan yanar gizonmu da ayyukanmu;

- Don cika manufar da kuka bayar da su;

- Don kowane manufa da muka bayyana lokacin da kuka bayar da bayanan; ko

- Tare da yardar ku.

Hakanan za mu iya bayyana bayanan sirrinku:

- Don bin kowane umarnin kotu, doka ko tsarin doka, gami da amsa kowane buƙatun gwamnati ko na tsari;

- Don aiwatar da ko aiwatar da Sharuɗɗan Amfaninmu da sauran yarjejeniyoyi, gami da dalilan biyan kuɗi da karɓar kuɗi; ko

- Idan muka yi imanin cewa bayyana shi yana da mahimmanci ko dacewa don kare haƙƙoƙi, dukiya ko amincin Shiba Inu, abokan cinikinmu ko wasu. Wannan ya haɗa da musayar bayanai tare da sauran kamfanoni da ƙungiyoyi don dalilan kariya daga zamba, gano masu aikata laifuka masu amfani da samfuranmu ko don al'ummar blockchain gaba ɗaya.

Ba mu sayar da bayanan sirrinku ga ɓangarorin uku don samun kuɗi ba.

6. Sirri da Blockchain

Wata mahimman fasali na fasahar blockchain da yawa, gami da blockchains da ayyukan Shiba Inu ke dogara da su, shine gaskiya da samun damar jama'a na ma'amaloli akan sarkar. Wannan ya haɗa, amma ba'a iyakance ga, adireshin mai aikawa na jama'a ("maɓallin jama'a") da duk wani bayani da kuka zaɓi haɗawa. Bugu da ƙari, bayanan da aka adana akan sarkar na iya zama na jama'a, ba za a iya canza su ba kuma ba za a iya share su ko share su da sauƙi ba kuma, a lokuta da yawa, ba za a iya share su ba. Maɓallan jama'arku na iya bayyana bayanai game da ku, kuma waɗannan bayanan na iya haɗuwa yanzu ko nan gaba ta kowace ɓangare da ke so, gami da hukumomin tilasta bin doka. Idan ba ku saba da fasahar blockchain da yanayin gaskiya da na jama'a ba, muna ba ku shawarar sosai ku yi binciken ku akan blockchain kafin zaɓar amfani da ayyukanmu.

7. Zaɓuɓɓukanku

Muna ƙoƙari mu ba ku zaɓuɓɓuka game da bayanan sirri da kuka ba mu. Mun ƙirƙiri hanyoyin ba ku ikon sarrafa waɗannan bayanan:

- Fasahar bin diddigi. Kuna iya saita burauzarku don ƙin duk ko wasu kukis na burauza, ko don faɗakar da ku lokacin da aka aika kukis. Don sanin yadda za ku iya sarrafa saitunan kukis na Flash, ziyarci shafin saitunan mai kunna Flash akan gidan yanar gizon Adobe. Idan kun kashe ko ƙin kukis, da fatan za a lura cewa wasu sassan wannan rukunin yanar gizon na iya zama ba za a iya samun dama ba ko kuma ba za su yi aiki daidai ba.

8. Na Uku

Wannan Manufar Sirri ba ta magance kuma ba mu da alhakin ayyukan sirri na ɓangarorin uku, gami da waɗanda ke sarrafa gidajen yanar gizo waɗanda za su iya haɗawa da gidan yanar gizonmu. Haɗa hanyar haɗi akan gidan yanar gizonmu ba yana nufin cewa mu ko abokan haɗin gwiwarmu sun amince da ayyukan rukunin yanar gizon da aka haɗa ba. Ba za mu iya ba kuma ba mu yin wakilci ko garanti na kowane nau'i game da tsaron ɓangare na uku ko ayyukan tattarawa da tsaron bayanansa. Amfani da ɓangare na uku tare da Shiba Inu yana cikin haɗarin ku.

9. Tsaron Bayanai.

Mun aiwatar da matakan da aka tsara don kare bayanan sirrinku daga asarar bazata da kuma samun dama, amfani, gyara da bayyana ba tare da izini ba.

Tsaro da kariyar bayananku kuma ya dogara da ku. Inda kuka yi amfani da sabis na ɓangare na uku don samun damar wasu sassan gidan yanar gizonmu, kuna da alhakin kiyaye sirrin kalmar wucewa da sauran bayanai. Wannan yana aiki ga kowane maɓalli na sirri da za ku iya amfani da su dangane da gidan yanar gizonmu ko ayyukanmu. Muna ƙarfafa ku sosai kada ku raba bayanan shiga ku da kowa don kowane dalili.

Abin takaici, watsa bayanai ta hanyar Intanet ba shi da cikakken tsaro. Duk da cewa muna yin iya ƙoƙarinmu don kare bayanan sirrinku, ba za mu iya ba da garantin tsaron bayanan sirrinku da aka watsa zuwa gidan yanar gizonmu ba. Duk wani watsa bayanan sirri yana cikin haɗarin ku. Ba mu da alhakin kaucewa kowane saitin sirri ko matakan tsaro da ke cikin gidan yanar gizon.

10. Bayyanawa na Musamman ga Masu Amfani da Turai.

A ƙarƙashin Dokar Kariyar Bayanai ta Turai, kowane mai amfani da Turai yana da haƙƙi:

- Haƙƙin samun dama: kuna da haƙƙin neman kwafi na bayanan sirrinku. Za mu iya cajin ku ƙaramin kuɗi don wannan sabis ɗin.

- Haƙƙin gyarawa: kuna da haƙƙin neman mu gyara duk wani bayani da kuke tsammanin ba daidai ba ne. Hakanan kuna da haƙƙin neman mu cika duk wani bayani da kuke tsammanin ba a cika ba.

- Haƙƙin gogewa: kuna da haƙƙin neman mu goge bayanan sirrinku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

- Haƙƙin iyakancewa: kuna da haƙƙin neman mu iyakance sarrafa bayanan sirrinku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

- Haƙƙin adawa da sarrafawa: kuna da haƙƙin adawa da sarrafa bayanan sirrinku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

- Haƙƙin ɗaukar bayanai: kuna da haƙƙin neman mu canja wurin bayanan da muka tattara zuwa wata ƙungiya, ko kai tsaye zuwa gare ku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.

Idan kuna da damuwa game da sarrafa bayanan sirrinku wanda ba za mu iya warwarewa ba, kuna da haƙƙin shigar da ƙara ga hukumar kariyar bayanai inda kuke zaune. Ana iya samun cikakkun bayanan tuntuɓar hukumar kariyar bayananku ta amfani da hanyoyin haɗi masu zuwa:

Ga mutanen da ke cikin Burtaniya: https://ico.org.uk/global/contact-us/;

Idan kun yi buƙata, muna da wata guda don amsa muku. Idan kuna son yin amfani da kowane ɗayan waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu a [adminlegal@shib.io].

11. Canje-canje ga Manufar Sirrinmu.

Manufarmu ita ce mu buga duk wani canje-canje da muka yi ga Manufar Sirrinmu akan wannan shafin. Idan muka yi manyan canje-canje ga yadda muke sarrafa bayanan sirri na masu amfani da mu, za mu sanar da ku ta hanyar sanarwa akan shafin farko na gidan yanar gizon. An bayyana ranar da aka sake duba Manufar Sirrin a saman shafin. Kuna da alhakin tabbatar da cewa muna da adireshin imel mai aiki da isarwa don ku, da kuma ziyartar gidan yanar gizonmu lokaci-lokaci da wannan Manufar Sirri don duba kowane canje-canje.

12. Me zan yi idan ina da tambayoyi game da wannan Manufar Sirri?

Idan kuna da tambayoyi game da wannan Manufar Sirri, da fatan za a aiko mana da saƙo mai cikakken bayani zuwa [adminlegal@shib.io] kuma za mu yi ƙoƙarin warware damuwarku da samar da ƙarin bayani.